![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj-H6GdyFM5Qap15KdwGFggFKcuc5JVWtyNd2KHXmnQ2ptnrl3NrDKnek21M7IlZDXwT-eYHK_GCqzbQlcpXer_nOl_P_UGGcwgKsjqFYHgp4C8bgW8ei5PPNceRV0fD79a8LhO_qtZmVfHeep88qN7odf6ZV6pwnMor9pSEeA-C7aKgDrvJIN3bTBF/s1600/thum.jpg)
เฝ้าตลอดนั่งจับมือพ่อข้างเตียง!
อาการล่าสุด ‘เอส กันตพงศ์’ น่าเป็นห่วง ‘น้องวาเลนติน่า’ อยากให้พ่อตื่นมาเล่นด้วย
หลังจากที่พระเอกหนุ่มเข้ม เอส กันตพงศ์ บำรุงรักษ์ ไปร่วมกิจกรรมบิ๊กดีเบตของทางช่อง 7 ที่ลานพาร์ค พารากอน ศูนย์การค้าสยามพารากอน ก่อนจะหมดสติไป
แพทย์ช่วยปั๊มหัวใจก่อนนำตัวส่ง รพ. ที่อยู่ใกล้ที่สุด ซึ่งจนถึงตอนนี้อาการยังคงวิกฤติ ต้องเฝ้าดูอาการวันต่อวัน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgGXk95TkII8kda7cS9Ff05zwhscx6G5nmxWyCpBtt2bRiFRdb7fMPPdOon29xAMoW3pHZmGXD8T-hFXIgsSTqwyRZl5zL982oJGqqxgBAwkjbnX1ei9r2TLdPdku6nlKEyr7h66CCGmdRxxivq9NnDxgZZr-44zsGNdN8piHZ1wUV9opSh5RFqyt5j/s1600/11.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiSq3l1InPwCto5l1LBj8Vetz4gIIZ6AG0audds5cIhR2s-UvpZJ8NnzLfm6Bj-H1YqRvoUcTsRKv_1qWEnLEzm5vMLlig0cVPMPodiSHQtkdeKAwlf4XLWb8MNsAmONnmFMSzyQwR-5nOQFAJxlIUWNBNuxOIP_cQMsawBRCACU-XzJAt1Eq0nPI9q/s1600/10.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQYh_bqnE8NGI56tlOWbhPEsVpH7XRC2VgdG21GHisd6kurkuFSzmrVSjmNwGc_5OoGehvwe8jEQ79YpXhZfYlX9UW1SZYovupuSosvWBD6UCy_ydvMWK4LuSBXMGkMi6B7zCfIWd2tVBsiGSa_k6mMV0sZWFMZsnr1bO_pZEGUBItADfCEwWwAVCq/s1600/9.jpg)
ซึ่งหากย้อนกลับไปเมื่อวันที่ 12 พฤษภาคม 2566 ที่ผ่านมารายการวันบันเทิง เคยอัปเดตของเอส กันตพงษ์ว่า ได้ฟื้นขึ้นมาแล้ว ขยับแขนขาได้ แต่ยังสื่อสารไม่ได้ ซึ่งทางครอบครัวก็ดูแลอย่างใกล้ชิด
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgFeAW58-cSx7iKLG2SbA0uU8ASzQSzOUTTZ-xXgEyiyLoHJSdGSxN9gb3CvJXWtRvQlkFb56x2Xyffo27OF0O_Sa7TWlV8sUNmUfDp0TtnIGPxgSDmDx13F_srOZF1_VZVRQBUuIF18XXHl8GQ7lOkRLgjlG247WyqrT4CA1wyZdPSsldNqxE8ZwjS/s1600/8.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjmd0-9KfxhavKX1dBuFi5N-f_6p2v98aPDfYpqBnRcuvPx64dAJqhwK9hL6aM1brM234nuCG08Q3FXnO3jC3OkTI9M2e6dzEpwTpRWCtUZudGRWbS_OPkgM0n_jpWP3LqLZGZFB5e5DQZY0oGAZQWFjuSeDos0OYuO20s-WAxa_Iaua6j9NtkUA0pb/s1600/7.jpg)
เรียกว่ายังคงฝ้าดูแลและติดตามอาการของสามีอย่างใกล้ชิด สำหรับ “คิตตี้ คริสติน่า” ภรรยาของพระเอกหนุ่ม “เอส กันตพงศ์ บำรุงรักษ์”
หลังจากที่สามีเกิดหมดสติไปหลายวัน และขณะนี้ยังไม่มีข่าวดี แม้ว่าร่างกายของหนุ่มเอสจะตอบสนอง โดยแพทย์ได้ระบุว่าหนุ่มเอสมีอาการ “หัวใจอักเสบ” ซึ่งต้องเฝ้าดูอาการแบบวันต่อวัน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh9oi-CNc4RnpskX38KKGVNsMuJ4hztqgDgD0V3mbRgbGKQj6gViWLuggoOOSmmyQtX3GDxQsviI5n2NfePb9Rafy_objcVRp-uYL1HWhmv6mGbNORVi17jLddAC9S2iiDiVGrPkSukeKNDfS_HlVWLEoLCn8uj0RAfWUrAdbH4ufvkeFwJ1UyW3KGf/s1600/6.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhwD-NiNCjTlS_uEO23m9KvpL9JM6JTWoQy9tJPMYDMZs7mOCh8PCdgH5yUsjAMF47-VvfSdOqW9URVrORKWmHjuk6RA1zLH_cX7-TbzGvBcN2SmGJfKjGjiXtMpOAHeJox5LnYgAOy1ZcOfnH7E9UV5ve9bFgsVGz3m0rEYKz8nHowHARFiygIDkaU/s1600/5.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg63h8Rfx0W5TAUNzkfHJ4PpxsAmkkCDScNueLk1Jeiln9V1S_Jv4fYEJIEBggweCddi0wWY1PfCp-gN969PdSTwvqNsG0a8ayxwTvuXQ7JkQYKtl_f5JBKw72QDwNKpu-8TcjNDyfnK5b-dONsv79Z73DU1u3K0RFnXUu-q8eYFf_n3yw6bKKLQ53E/s1600/4.jpg)
ล่าสุดวันนี้เจ้าตัวก็ได้เผยภาพอบอุ่นปนซึ้งลงอินสตาแกรมส่วนตัว ขณะที่ลูกสาว “น้องวาเลนติน่า” ได้เฝ้าและจับมือคุณพ่ออยู่ไม่ห่าง พร้อมกับเขียนแคปชั่นบอกว่า
“Perfect little nurse to her Papa”(พยาบาลตัวน้อยที่สมบูรณ์แบบสำหรับพ่อของเธอ) ท่ามกลางเหล่าเพื่อนพ้องคนบันเทิงและแฟนๆ เข้ามาคอมเมนต์ส่งกำลังใจและความห่วงใยให้อย่างต่อเนื่อง
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiOBNvgYYuFIbXAdQaYZxuEbgWAuHag1SnET_97-B_rAHewIiQppD0YkSyME7_yFfEc81vdVcbYFplqWOS6y9W6hgfi4X9nzDu6btAotIX-qANNDv2sLXy-M6_yaDUrmz0Y-E41J-b8FuxyGj7pKhuI2ztd3YbXKACwHdvtJKdUBGIRWHRuvkPa74zI/s1600/3.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhVG3DiXB6HVKvTiJK6pqwkWZQ2sGUgZodH9R-njMB0YGjC-kYtq-rEJ_4I2E6bXMXzPGlHJq3Em4CMO6xRyhNF_yBIuT02zJvweAlPZ50PevUEznRDwHxfnhGAPavZF6bjToaPPRLeImQJEGVf9o4bWZzRFDmO9jkSv-txKtRF0MWpdmVImETC6PAk/s1600/2.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg3CqZF6AO3OoXoqd89drUxkbOeDyJ_LlXvWUFylj2dWl9bFOFul0bMbnM357tX5VXFxxfvDiwT9HJpLi_KNKqXJ8lf_PUIq_c-1BCycX0Np-oKYAT-e9QI1Ma98vSmyWSrZdnyLCZN_dIYM4dj91La-FqGoG-vMnI7BhehRSs2fv0zFhDNri7yS3wO/s1600/1.jpg)
No comments:
Post a Comment