![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjAhABf2obwzsmYp-K4r6eZdqn-cVahzm7gSGzdXUztUkET3a59wIRtiqrx3SeZDVzhstvOM_5h0EhuesFqIzUJr8GIlgJW81in49jAmzp3enzCR2WJ3W51SVnFsrvssAKoTB9ol0obZwLy8XRn7gpOH1V6P0FJzdLCs4X7bWdJtF98tTDH38is3uKt/s1600/thum.jpg)
เตรียมทุบหน้าครั้งแรกในชีวิต
‘ลิลลี่ ได้หมดถ้าสดชื่น’ หลังเจอแซะ มีเงินทำไมไม่ทำหน้าใหม่
เจอแซะเรื่องหน้าตาและโดนบูลลี่อยู่บ่อยครั้ง สำหรับ ลิลลี่ นารีนาท เชื้อแหลม หรือ ลิลลี่ ได้หมดถ้าสดชื่น
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiXCVL_jGH8qOB7BvPxh8ob61IRAZSY6yDLx5p6LMXDVGZFlhdQWxx5Ay_JqgIL6_AP1bJpZ4fwFP0yYXfwPZKsp06WR0aLZ4rfyCiRs5WrAOyhLe3DrjEdiGxKTdCAs7fOo2SKpl60FP8XlSEHqp7x7icggAXk0M255GxSouZ1UCcd9ElAlUTN3e5I/s1600/11.jpeg)
อย่างล่าสุดเพิ่งโดนบูลลี่หนักเรื่องหน้าตา ถูกคนเข้ามาคอมเมนต์แซะ มีเงินทำไมไม่ไปทำหน้าใหม่ให้สวยๆ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEigimAmUkaujwOpelAEzdOj3GvUrVPFOKcFuRfWxsrSPwb1oPsXAYajKKejAdixip49NeWwpCme3I6ETzUJw3ktuhDRzGCq4zQGYgj1nFoCqwX-k99ZIGRYeOyLo442epuZRljqhwTd0b9_hD8Fe_2siudzNMA3lHAZgjB2wjmat8CvOudMpn8QXmIo/s1600/10.jpeg)
ซึ่ง ลิลลี่ เองก็ได้เข้ามาตอบกลับแบบนิ่มๆ ว่า เจอเม้นนี้ไป อึ้งเลยค่ะ หนูก็อยากสวยอยากน่ารักนะคะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhzZhCrzajst4idb6fj56Ggw6KHriiLRbPsn7pg9cDSWNQxqRAHMEQ7yphAHogBVHqgrjlRk7XsnLtPC2IkIoQx868Dlf2_xaLNGBk3zaxt9qIiy-nWWagGf2ZnvAJq5puTZmk6wKKc-ev17zNJvu0eYQGEP-GEtZ8EHn9X6GWmHrDTTnh7VqoIdZrM/s1600/9.jpeg)
แต่หนูได้แค่นี้จริงๆ ตอนนี้กำลังเก็บตังสร้างบ้านสร้างรถอยู่ เสร็จจากตรงนี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEipi70CC1zXJF6QfzC9ON_yrLB9rmd4Dnv_WMQY0D-skFB0-cqemyouTR1FvwF_S8_wMEeyAl9eNRc9ucHIOUfVOABOmROZ0UBvGZwJfPSO2-VgQ_go3fgZnbjwXJfAxIE7J5D-uVNUdriV9TaRerLcjjLIxwAX9qMnxHsUcCQCvlU0htBc2yy9kEVB/s1600/8.jpeg)
หนูจะไปทำหน้าสวยๆ นะคะ” ด้านแฟนคลับที่ติดตามก็ได้เข้ามาให้กำลังใจเจ้าตัวกันจำนวนมาก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjNco2ZBMT_xcjJ9WkfpeYopAWHNxGHgOnbTYFtVbyG-fMAdHdIGFDTEu6i-qJOaSly6nf-HC_DGwt9sf9Uqrnp76oZyMNzUnUEm0a0Ww1KeYs9slqEgXQOYLtVkelnTYdMNZMO8yY2999KO3kk_OixcyojporeZu-xncOun1VKSjGYXE-xd14c71Nu/s1600/7.jpeg)
จากประเด็นดังกล่าว ลิลลี่ ก็ได้บอกว่า ตอนแรกก็มีเคืองๆ บ้าง แต่ได้ปรึกษาแม่และพี่สาว เขาก็บอกว่า อาจจะพูดได้เป็นสองแง่
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgh8r2sZFLVl9MmbnVF3h7tWso13PE6oiOjjo8vkGNrvnmZknj97cYDoN-KiL7zKs_5obH_tD7FTpYcEixEWp9b1gSwHhSuJcpgw_wtrGalJAQU3eAPsJ1v2UNWyTKPtcHpjVYBPvtjx0-8Ack8A_DuhUbzSPXa938uVIAL1UAiucbEAxyDSJdUwc9u/s1600/6.jpeg)
ว่ามีเงินแล้วอยากให้เราสวยขึ้น แต่หลังๆ มาก็ได้ทำความเข้าใจว่าเขาสื่อถึงอะไร ถ้าเขาคิดลบกับเราก็แค่ไม่สนใจ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjrD-19NnznNZvVFCgYG9SgQpYSXNY6-64JdyNpHW09V66d4XHTto0E4dJVzYGnm09u0kn3ZiNHzU-N50skT5wxXYdjP4PZmrWepu3JNlyD3aMRkXIPTsDvftEAnut-HQCQQSF3Kz1RsrodDlRUM45ox1XdXjVcVKe-M4K8HaaZVnIoghVZ6Ur7gDpQ/s1600/5.jpeg)
แต่พอมาคิดได้ ก็ไม่ได้สนใจอะไร เพราะจริงๆ ก็มีคิดอยากทำศัลยกรรมอยู่ และเล็งไว้ว่าอยากทำจมูกเป็นอันดับแรก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjDDtEdNIOxWXOYiqrdLXKHibGjxPvyztM27ThdyEv1ommZXh-0UBF7V7uC0E4XISGL-WZ3zfOVLD3R4GslXd3T1lv6sjYlCPl8gieFvXJ-sX6iVlAOMicU3xmMbwGBQ-t0bVPV8DQ8lNBxqdyxpac0ch9ON_7Eq1rjTqnqUjv53e8Q7zmAuukYKcxC/s1600/4.jpeg)
คาดว่าจะได้ทำช่วงปีหน้า เพราะต้องรอถ่ายละครจบก่อน เธอได้โพสต์แสดงความรู้สึกจนแฟนๆ เข้ามาคอมเมนต์กันอย่างล้นหลาม
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhTQC0XIBiqaYw1MnO0M7aOM0MyLP6OKUX31iGwEyDJpVT5KAPXdi2LiiqUv02leRSYLNgKTbDdBq1kq_26b0p3DBTefxQheEl0j4VegKPW3rx95sv_duHWba7ScApL2Sa8dMVBP3PkOzA45DWS8ANvH2DnFjdg-WZ1GLouL3yv7rBHh3rDCNyEePXV/s1600/3.jpeg)
อย่าลืมจำสิ่งที่คุณทำกับเราไว้ด้วยนะเพราะถ้าวันนึงคุณโดนแบบนั้นบ้าง คุณจะได้ไม่มีข้อสงสัย และในคอมเมนต์ลิลลี่เธอก็เขียนต่ออีกว่า
“รักตัวเองให้มากๆนะ” และ “เหนื่อยไหม กอดกันนะ” จนมีแฟนๆ เข้ามาส่งกำลังใจในคอมเมนต์กันอย่างล้นหลาม
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgHUa3SmQ_hk3FA3rYlyT1fHMKyZ003WZQOFlXtCB6Rl-06NpgsJQQnXNI8LW2F1csPn6pko5q6HwImwRh0IwlBxRsskUMgbzqxpQcPpOF-EPGfgEgxxXwmcjcTvst6vHaAzFsc7_ruivZFbEUCDQhwI6WGAfZNkIaJ1Qpfmg6RoFZoZXjnz04vf82c/s1600/2.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiZ9u2jANIrzbp82RIVzKrKWP_bUbkrMc78R15PRjhbpqIUPmgeGoJPfuuGDtAsKecO2A-P7luw5H5TOlUdB7nbASazuDHwOjQD78G0dwWadE1GJya7_cvFz6B-eghPa7wC-JUfM7s9a5ZWBCqH3ks57HkvhJV5i-5GF_bqFhF9FgUjdUBhQZdpuc3v/s1600/1.jpeg)
No comments:
Post a Comment