![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiwaLinnrTS9b-oEzS5QCHWbrexwYrDvKz8ULsTyYzTrHuMZghSQ94e1JUrAvKbL9b6NL9z4-ZNcdFK9QiOqwa0HtkiEHXyCqczbenDgrV3II58TNNStl0karso5Ed-0pvCxi8A4orVmThLtr4kLauJivnPWuJOXbqcFbpQhkCG8CC2PP0JmOolphh73DY/s1600/thum.jpg)
แห่โฟกัสจุดนี้ ‘พลอย-โต้ง’ ยิ่งเปิดตัวยิ่งคลั่งรัก ตามให้กำลังใจติดขอบเวที
เรียกคำว่า ‘แฟน’ ได้อย่างเต็มปากเต็มคำแล้วจ้า สำหรับคู่รักป้ายแดงนักร้องแรปเปอร์ชื่อดัง โต้ง ทูพี กับซุปตาร์สุดแซ่บ
พลอย เฌอมาลย์ ที่ช่วงนี้ตัวติดกันหนึบไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด แถมขยันสาดความหวานให้แฟนๆ ได้ฟินจิกหมอนกันรัวๆ
อย่างล่าสุด สาวพลอย ก็ได้แชร์โมเมนต์ตามไปให้กำลังแฟนหนุ่มติดขอบเวที พร้อมอวดภาพคู่สุดน่ารัก กับแคปชั่นว่า
‘ยอด like ไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่ยอดใจ สำคัญยิ่งกว่า @twopee #2manynightsinbkk #ขออีกคืน #babyyouthebest’
ตามประสาคนคลั่งรักอะเนอะ..งานนี้เล่นเอาคนโสดอิจฉาตาร้อนกันเพียบเลยทีเดียว
No comments:
Post a Comment