![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiuuIUZ79-J5IcmZc9dQ6EoXVV94RT6SeqvrSQlSTKn-vBXyPCyBXKd9FgXmwPUEokpBADtIq7jin8ph1DYvsbxQ9ZPiHj_sMAmV06zkwFw9s_f2oIB5dwCUWo2ROcEWvejmpUgVACoATFtC1_0gxZqAj2S25A1hDi17N2NnrhLaNLUYpfUvecvZ078XSg/s1600/thum.jpg)
เมื่อวันที่ 6 กรกฏาคม 66 เพจ อรรถรส ได้โพสต์ข้อความระบุว่า ว๊ายยยยยตายแล้วววววววว มีข่าวว่า มน. เตรียมหอบเงินสด 10 ล้าน ไปให้คุณจูน ในวันที่ 16 สิงหาคมนี้" แถมยั่งลั่นกับสังคมว่าตนโดนกลั่นแกล้ง . หลังจากที่ตกเป็นประเด็นทางสังคม ตอนนี้ก็กลับมาแล้วนะจ๊ะ โดยนางก็อัพรูปสวยๆปกตินั่นแหละ ก็มีทั้งลูกทีมไปให้กำลังใจ
ภาพจาก รายการโหนกระแส
แต่ก็มีอีกหลายคนที่เข้าไปต่อว่า นางก็ตอบว่า ตอนนี้ต้องสู้ต่อกับสิ่งที่โดนกระทำ ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย ความจริงที่ยังไม่มีใครรู้ ต้องเก็บมันไว้อยู่คนเดียว สังคมต้องเข้าใจกันให้มากกว่านี้ เราโดนกลั่นแกล้งเข้าใจไหม ในแหล่งข่าวยังบอกอีกว่า นางจะนำเงินสดไปมอบให้เลย (ซึ่งถ้าจริงก็ดี ถือว่ายังรู้จักรับผิดชอบความผิดตัวเอง) เพราะอยากให้เรื่องจบเร็วๆ และไม่อยากให้คนไปขุดคุ้ยอาชีพเสริมอีกอย่างของสามีที่ทำร่วมกัน
ชมภาพ
No comments:
Post a Comment