![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjTpnDgug2o39MMhDQE0MKRBx63C8n5QJLwE0r85Hy3qMS1BP7rkUJYWNf85bOV-QISYofFi6GKLNFTNJFSHLa_tfSHZ1M2vQgVca_NvWGEZ3cv99SECu6ob1GCcQrWXLj-4U-OyzI97hEWuRMZ-Hmn5ggBv1exRzlLEORTmzu53dbckkr0S2KS2dx4xtY/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่า เป็นอีกหนึ่งนักแสดงสาวสวยอย่าง กุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์ ชี ที่ได้สร้างครอบครัวอบอุ่นกับ บี้ ธรรศภาคย์ ชี และมีลูกสาวที่น่ารักถึง2สอง
ล่าสุด กุ๊บกิ๊บ นานๆจะเห็นใส่ชุดบีกิกี่สุดแซ่บ โพสต์ลงอินสตาแกรม พร้อมระบุแคปชั่นว่า นานๆทีจะมีวันทิ้งตัววันพักร่างทำสปานวดตัวนวดหน้าและจบด้วยทำ Aqua Therapy คือดีมากกกผ่อนคลายทั้งร่างกายและจิตใจและก็ช่วยเพิ่มการไหลเวียนของเลือดได้ดี สำคัญช่วยให้กล้ามเนื้อผ่อนคลายและทำให้นอนหลับได้ง่ายขึ้น มันดีมากก นอนที่ รร @thesalilhotelriversidebangkok ก็หลับสบายตื่นมาเดินไปเดินมาทำสปานอนนิ่งๆฟังเสียงน้ำฟังเพลงอาบแดดนิดๆละกลับไปนอนต่อชาร์จพลังมากกก #thesalilhotelriverside
ท่ามกลาง เพื่อนในวงการและแฟนๆเข้ามาคอมเมนต์ เช่น แม่เริ่ดมากกกกกกก,เกินปุยมุ้ย,สวยเกินเรื่องเกินราว,โหยยยยยย หูยยยยยยยย ใจบ่าดีวุ้ยย,โหววววแม่ปังมาก เป็นต้น
ภาพจาก gggubgib15
No comments:
Post a Comment