![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj_3HwaIWGH73HHSH4rdNJxdBTR8nkHyu-0hn5Mj3eXq9O0NuuQvewgy0UtzkGpkco_sWK0PCnJ28UV2M5Ka7Stw8JXF3o7XuIiTJnx-QBQvL6DlK3D84EYbvoRfQR9c-W8WJGWh-t-pVuR_jnISbEsgZlJgnxWcOJb_FFn9jmfXA_TFIO9W4XVQhE3yao/s1600/thum.jpg)
นักแสดงสาวมากความสามารถ เมย์ พิชญ์นาฏ สาขากร ออกมาประกาศข่าวดีลงอินตาแกรมส่วนตัว@maypitchy ว่าตนได้ตัดสินใจแล้วที่จะใช้ชีวิตคู่ร่วมกับ ไฮโซบิ๊ก อัครวัชร นักธุรกิจแฟนหนุ่มเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
โดย เมย์ ได้กล่าวทักทายแฟนคลับผ่านอินตาแกรมส่วนตัวซึ่งเธอโพสต์ว่า สวัสดีค่ะทุกคน เมย์ขออนุญาตทักทายยามเย็นนะค่ะ วันนี้เมย์มีเรื่องสำคัญในชีวิตของเมย์มาบอกค่ะ เมย์และคุณบิ๊กได้ตกลงใจกันว่า
เราพร้อมแล้วและเราอยากจะใช้ชีวิตคู่ร่วมกัน โดยได้ไปปรึกษาคุณพ่อคุณแม่ทั้งสองฝ่าย และเมื่อวันที่ 18 มิ.ย. ที่ผ่านมาคุณพ่อคุณแม่ของเราทั้งสองฝ่ายได้พบปะพูดคุยกันเรียบร้อยแล้วค่ะ พร้อมบอกข่าวดีว่าเธอกับแฟนหนุ่ม ตัดสินใจที่จะใช้ชีวิตร่วมกัน
ซึ่งมีการแพลนงานแต่งแล้วปลายปีนี้ สถานที่จะจัดกันที่กรุงเทพฯ โดยจะยอมเหนื่อยจัดแบบเช้า-เย็น วันเดียวจบ เน้นน่ารักให้ทุกคนแฮปปี้
No comments:
Post a Comment