![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEikOb89-ZhV6U7Z-CTuXI_URkzCk_ZyNPl96VrquyIDatvRnkayvkngR0xP27wivVmlSqHzfdT-x5dee--wPRq6qocP3KZn_kEVhkgofb19wR70BLlQLgzjfHIdoflFSqSIxUWYrs7ZiOuj-X9VVFJk_STT02Kk8zgdVm0yXbKAXgodCNeWxWUq2ffGpPA/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่า เป็นนักแสดงและนางแบบที่ตอนนี้หน้าได้เปลี่ยนเยอะมากแทบจำไม่ได้ อย่าง กวาง เดอะเฟซ ที่เพิ่งไปทำจมูกมาใหม่ บอกเลยเกาหลีเกาใจมาก สวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย
ภาพจาก gwangoamsinn
ภาพจาก gwangoamsinn
ภาพจาก gwangoamsinn
ล่าสุด กวาง เดอะเฟซ ได้อัปเดตอินสตาแกรม โดยลงภาพไปเที่ยว พร้อมระบุแคปชั่นว่าอยากกินไข่พะโล้ โป๊ะ กินกับแกงการี โป๊ะ #ลงรูปไม่หมดสักที บอกเลย เรื่องความแซ่บของเธอก็ไม่เป็นสองรองใคร นุ่งบีกินี่สีเหลืองเลม่อน สวยมาก
ท่ามกลาง แฟนๆ และ เพื่อนเข้ามาคอมเมนต์กันจำนวนมาก อาทิ โอ้วหวานเจี๊ยบบบบ,โอโหหหห สวยมากกกกกกก,ไฟลุ๊กกกกกกกกกก เป็นต้น
No comments:
Post a Comment