![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgzGnkW6VlNaJ_Q0uCCsmyW05g1Mhzewn9jVKhIaLze5OoL7Jf8ZVFrUI02Qzsdwd146ASq9ALcOP1RbLxW1UYEzF6E7z9kc0PvqpM1IGocLR2Vv99xoh8-eAqs972Tbj88Lw0cxWnYNHLBzVjes2ZCTGVmhES3QNXzf3XPNWeuxP0OuenuzVVG0H6rNEY/s1600/thum.jpg)
โพสต์รูปนี้แทนความรู้สึก!
‘พิม พิมประภา’ เคลื่อนไหวแล้ว หลังคุณแม่ขอโทษยอมรับผิด
หลังจากนางเอกสาว พิม-พิมประภา ตั้งประภาพร ออกมายอมรับทั้งน้ำตาครอบครัวมีปัญหากันจริงๆ ซึ่งเจ้าตัวรู้สึกเสียใจเป็นอย่างมาก
ที่ปัญหาภายในครอบครัวกลายเป็นเรื่องใหญ่โตขนาดนี้ แต่รับปากจะพยายามหาทางออกแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นให้ได้
จากนั้น คุณแม่ของพิม ก็ได้เขียนข้อความผ่านเฟซบุ๊กส่วนตัว หลังจากลูกสาวให้สัมภาษณ์แล้ว เพื่อชี้แจงถึงสาเหตุโพสต์แฉลูก
โดยเกิดจากความโกรธและน้อยใจลูกๆ ทั้งนี้คุณแม่ขออืดยกยอมรับผิดแต่เพียงผู้เดียว และขอโทษทุกคนที่ทำให้เสียความรู้สึกกับเรื่องนี้
ล่าสุดในอินสตาแกรมสตอรี่ พิม พิมประภา ได้โพสต์ภาพสุดอบอุ่น คุณพ่อนั่งอมยิ้มหยอกล้อเล่นกับน้องหมาตัวโปรด
แม้จะไม่ได้มีแคปชั่นบอกความรู้สึกอะไร แต่ถือเป็นภาพที่ดีต่อใจแฟนๆ ที่ได้เห็น และเชื่อว่าหลายคนที่รักพิม ต้องส่งกำลังใจให้นางเอกสาวรัวๆ อย่างแน่นอน
ชมคลิป
No comments:
Post a Comment