![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhE0sW5cM6MA-gTwbQaU1yn5-PMsQyU2xtu1F3TjayQlc7Y0zBcB_AmuVCPedgfNOexA2ZbDaDZwxMuV3SN-wJVPn_vamCp1Ott1Gzkar-r6FxV3UNYcN3tK3zPROwor9dxpCf28Mhi3Q7MzO_scUSOw498mEX-HSzBvOyomzd9WffdoEexKzkKFDjZ/s1600/thum.jpg)
เป็นอีกหนึ่งนางเอกสาวที่สวยจนได้รับฉายา ตุ๊กตาบาร์บี้เมืองไทย ที่เป๊ะตั้งตัวหัวจรดเท้า สำหรับ ขวัญ อุษามณี ล่าสุด สาวขวัญ ทำเอาอินสตาแกรมแทบแตกเลยทีเดียว หลังออกมาโพสต์ภาพถ่ายรูปคู่กับรถหรูแต่ทำเอาหลายคนหลุดโฟกัสไปที่ความสวย ความแซ่บของเจ้าตัว เพราะสาวขวัญมาในชุดสีขาวที่ทั้งเว้าชายเสื้ออวดอกอึ๋มเต็มตา แถมทั้งแหวกข้างเผยเอวขาวออร่า ไม่รู้จะโฟกัสจุดไหนเลยตอนนี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhsbUrTYl8tWGVmL09Lx9kLfB3dlwrkbr9hW3u_Bin3Yj40XvO0HgveJR-mG66Kadwn5le3j3_XBrXzPRaCmnRFh_VEAIEubIVb50PJFAwC0ThVQkx-Wb7sJ9joYBxyRBEp_i-8Zq84BmchD_FSX_vnWeaVPgWOxxlsXuz-eZl3Ge1S-szYT20eNLVF/s1600/1.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgb25hyzyoXkzOWEvAMrYhfibFcE9PXBBYtiXfps62fpPAiWufJ-skR0a7dhXpCmzCJTUZF25EIH0XuF4lMhl-_zCmOCXoMIohZXTzDiD82XdQ8r1Sw5jOff6c4BCZWHgGbBIPTzV_Ehvff7uT3VSwbXGjvMOQKAmUVOEy_GMswcydQcQtdFjdhQbSN/s1600/2.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
หลังจากที่ได้โฑสต์ภาพดังกล่าวออกไป ต่างมีคนในวงการบันเทิงและแฟนๆเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก อาทิ ที่สุดในตอนนี้, เอาเรื่อง, ฉ่ำมากกค่าาบอสขา, ดีมากแม่!!, พี่ขวัญ ร้อนกว่าอากาศไปอี้กกกก และอื่นๆอีกมากมาย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgG430hclxXH4BqoqwrrMHlcW4CY7mMmk7l7enIJhMHivckh9TskHt_71DRL2e0sqYQHl37In9rIZentcuNRYAn4cVl7_13vQQgxmfFA2Q2jGDupq4UL_ykCHDFDbPi57UMoKQircWZtE8HQL9cHMTN4-Ffm40osDemdBZtYqqYiItgDanPSwbDg3Jx/s1600/3.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
แซ่บมาก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhJtD2QlLbHpgHTXlvh4XjBTIfcKstmAAt48fosM9t0qTacOxTEPDCKXQP21ws66wtzdML9B11vc9ZpSreEAZEbkEHXxS3qIwNKASIOox4VcrZ5ZJlo4pEc6uIKli1BoqQA-VgXBVD7rLdvxShKNpOp9_L0OXhpAkptG5S8Vpb3ULbOjx7GGHsjdEPo/s1600/4.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi5yVlY2ft_Uv9pL2bH72ZyfHmPj-6jlfwkxaIrkjlNyIm8SmYB0c-Of0x6-mFT_IiBSyc1kMMt8Yyf5r_GzQh0KoEA_4Yqw889uFjS2PlSlYYpOcQoAnqqfBGOAZRbV0HMT8I-fWaO7OXj59ii31XSc58REdPhiBzF6glKMene54WXXVmOJOnYxCWp/s1600/5.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0schHYXv4DZ0aeOyDLq62U30XnW-LppnEubBOhbQaAndAA06I4CxiJt3sRRdvqPAzY62OnAr9kJQF48YNddDZLO1R038ZrT1ZifKbXaMmZJWp4SCKfxiWxcfuekNofF0rnf1YUbQ9um4UFFcWWdCjxQTSs7joqIbia_6ubAvXuLxzccT7eDxGEkV_/s1600/6.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEghwQtCKlQMnke_pfZq5DwSd8TYLU7C-SuxUlUoTimfdotK4P3iXFVcamoo4RevXoZSzHoZ5sJyEOm06w7UECMRiC3z4f7ypMLJDlnQNxUVjYszCzCKrqynKUYwZlISkKgwPsjIcsvkoUC8Eygc9rKv3dlCMEjXdW_lIw2D96KrkzXlENiBIi7sO3ms/s1600/7.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgW3sSiUIzINPGwj83qLkvU-oxN9yEbhWkfI7x0hIS8TEzPjSVIoVGsc1XZE5tC-aX482M2MSYCoKxR_iyQstzzJj_5pBV_HcBNxqgHygK7A0rIta_2qHwIElzWZLC0nnh5GP1lErMLfbTgzWbg9JPunS-48mEv0O6fimQZKyNxyF5VAlp--btDNv6y/s1600/8.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjxgavT07aVwvcYFK-FIYiB5q83eY_-AywRVDBjlYvT-LUqahw9jzhDXf5nnj0lNI14fJsPI9Ntru5hO8mEgsAHecH80UwgnIrZ4mw8TdomhL9vvxB1cQIIPUBnoIf7FF3_JDdvVyDIZiiw7-i2zOYRJOatBE_ugPXRlhAq--BeGxQyj9OITUX5PMP-/s1600/9.jpg)
ภาพจาก ไอจี kwanusa9
No comments:
Post a Comment