![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi1yvJwlv2RU2A0vMg8QnCt1AMt3ahDQsbfoULzR_RqlV8H5zLy-2XBYBiNmBjDVvNLxknF8Dq3RYxxQEigIjXmOTEDOqh4heWc69__skE5L30ofmldMfEGojdhC77D1Ih5XVmVXimVN0qLelP6iSIjqVnaP_ultGGhOCqOZ6xq-1HXL5HekBBkW-3h/s1600/thum.jpg)
‘แอฟ ทักษอร’ พูดแล้วสวมแหวนคู่กับใคร ก่อนถูกวงในเฉลยสัมพันธ์
ยังคงเป็นที่พูดถึงและถูกจับตามองอย่างมาก สำหรับความสัมพันธ์ของ แอฟ ทักษอร กับ ทิม พิธา ส่งผลให้แฮชแท็ก #ทิมแอฟ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiKKwEVml_cQOsuSO_jVQ5Dlo4l0RCPXppLM6ZbdJ4Rmh-yIdYcdmJRQ6G9Xve6Nq72UOM1kIn_JEg-miJeGa5Ft7_tJvnn6FcMtRLR1DoR0PoB4UFH_NPvhAXlDUxzFf0bC9QqhCsMAuzT7nMdzF1Tb_WBET9Eeck55qaF24z7a_hWPVmNypWSQulM/s1600/11.jpg)
ถูกเป็นที่พูดถึงอย่างมาก โดยมีแฟนๆ ได้จับสังเกตแหวนที่นิ้วนางข้างขวาของทั้งคู่ ทำเอาด้อมส้มต่างจิ้นไปตามๆ กันว่า ไม่เคยเห็น
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj4BSCbcT8FtkYnOkn0-IN5F-BVVMo6TUV21eXhAE8czAiUGbrlP8VETkwYHQmMGy7MmTpyhfLRh7tQcYMF9FNt9fvG444TPARlM1Jlm3ahil6WeF3ybOZPQlEdW-ZqcM9M6XaqjHS4tF1Y5E3mWOcbesASSWZpj-cK_6R3sOiKYl-QhxziGILIUZ-h/s1600/10.jpg)
พ่อของส้มใส่แหวน เป็นแหวนคู่หรือเปล่านะ ล่าสุด แอฟ ได้พูดผ่านรายการ แชร์ข่าวสาวสตรอง ทางช่องไทยรัฐทีวี โดยแอฟยืนยันว่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhok2ZQEebeJDRqJ0Y-6z-TucnOtoB6dScYgwGxhAt21648TEGKOIVVmXhBU7bu5bMkZfvbmDEFJS1rUkdH31kuG0i7EXrHy4E_GDfSaxP4xspjdWlP4key4Kl9LqlVsbsSAm48P-GQrm_2LvNTtBsqEhaT_N2OBcAFnIILC8vXB_7ktSBeJo4vfIXQ/s1600/9.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiGou9Zh9c4ebPgc9sYt5KVfze4mC_rf7XrpSXhbyOdKBfGVRPSm-aLRxtP1qFOd9ANtmr11BV0ahgIj-VeijnEb0_q2yikwAmXKfgJ1SHE9mx96R-a4D7wbX9SO2qb_ZI2lIsnpt_iDimTjSPkIXn51qkS_ewHEa6UMy0nlXQMj8HZTrJkKS1c2B8N/s1600/8.jpg)
ไม่ใช่แหวนคู่แต่อย่างใด “อันนี้แหวนส่วนตัว ใส่เป็นปกติอยู่แล้ว ไม่มีอะไรเลย” พร้อมปิดท้าย “แค่นี้เถอะ เกรงใจทิมเค้า เค้าน่าจะมี
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhzZY1r6uPGyXy1-YHgDVvDO79oseb49OVruUTpjxcwVB2aP1wOcE1vqYvUZ7Ygn885XGxv_6z6jQPgs4KhOTCP9_bfEc-YZ8_aFeZsbTN4KLpfPIpdgifapCbIShkYUpJNx2ZrOBT6Nq9-Dk205AtKdprCTO39R0XCVNWn_w03bDb-9IuUSdu_25fJ/s1600/7.png)
เรื่องเครียดพอแล้ว” ด้าน มดดำ คชาภา ก็ได้พูดในรายการ ข่าวใส่ไข่ ทางไทยรัฐทีวี ถึงความสัมพันธ์ของแอฟกับ ทิม พิธา โดยบอก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiaMKm-r-pXGpBSkb1Q05ur_xIXV-rfd9NCkkprC99JNdpVvSHHM8Qhorq14pdgD3Gt4d_QDNBYT0pJi1_qvdMsftE0Y39k3zZyPlgBpMVmYJysovWZKX8vZ6fLWq6qCIAVspqQAinItJRCLJIXS5fJ4Z1v1_2atUhkKlJfXANtPfWSQbKUK2TW9AH2/s1600/6.webp)
ว่าทั้งคู่รู้จักกันมานานแล้ว เป็นเพื่อนสนิทกัน ตอนน้องปีใหม่กับน้องพิพิมเกิด เขาสนิทกับสงกรานต์ เมื่อก่อนทิมกับสงกรานต์เขาเป็นเพื่อนกัน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgygisJaIz6MxMt3O0-dAIeNXigkYWcGcEqFrkAp3dq-WF-XE-QQVY9uw3hQ_u8UASPXAp_TmoCpbGGd-yktYFTp4fykEyfFrblYc9IE-IRu8-Lqw2H0F0YxA1j0vk5UA7dukv9H7r5ErGpoaA761uGyOZXgp5EWy2qMLhJqGWQ9BeE6U7nS732JcTu/s1600/5.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiuJx9IWyzy5Lmy3dyzPJ9YSaUwdGd6vIKqqNRjYaw2IwK3i8e6QUdQsHtAMmcq3JvYwkmtIB8Sz_vx8O3Zx0h-ZkZqVX84WXkaJXScCY_cU4SPxgiEZBENxsDc-yNz1WAhwzg0mnrEqnwmhB-KJuGh0PENQcGmo0vKlGNradtKDqsj3YhWBN7Mj7z7/s1600/4.jpg)
แล้วบ้านของแอฟกับ ต่าย ชุติมา ก็อยู่ติดกัน และไม่นานมานี้ แฟนๆเฮรอมานาน ต่าย ประกาศข่าวดีเรื่อง น้องพิพิม กับ พ่อทิม รองานหายยุ่งก่อน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjNBKUCBjh5XrAsAuhg0whO3flDP34H2QOZuJJkMM6RwCA_5o0TcGsRr2RgwAKwGgOlbREeVcqSOQitfy5kP6xY0LHtq3kPDZLTeSrF3OXGnHWwRN1TsaWQsZouZT5IDqqpuaeqI2D6H0YyLPRsFU0BeSnOCv3wq6DgQvpvHoFQ6HhdjcuxkFttSNBv/s1600/3.jpg)
ทีมเชียร์กรี๊ดลั่นเชียร์แม่สุดใจ อยากเห็นโมเมนต์ที่รอคอย แฟนๆเฮรอมานาน ต่าย ประกาศข่าวดีกลางไอจีเรื่อง น้องพิพิม กับ พ่อทิม ชวนไปทะเล
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhZk1em6pant_bnFW0MevLG6XsawfSER18nXNwExjBSYHtMLV7ynFqtnWbIbgMBwa_VoYbc-lY8agZxiBAEJWkbM1iufx7HRNbtxeAsAfbl5MfTG7csbrgege_w59s25dfglBGvgrqTLSABhiscnJb4AbfudClEaHQfn-aK9A00Tah6mKawgrKlPJUJ/s1600/2.jpg)
หลังจาก ต่าย ชุติมา โพสต์คลิปสถานที่พักแห่งหนึ่งที่พัทยาที่น่าไปพักผ่อนมากๆ มีคอมเมนต์เข้ามาบอกว่า “ผมว่าแม่ต่ายต้องชวนพ่อทิมเดทแล้วล่ะ”
ซึ่ง ต่าย ก็ได้เข้ามาตอบว่า “คุณพ่อกับน้องพิพิมมีชวนไปพัทยาอยู่ค่า แต่รองานหายยุ่งก่อนค่า”
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgIO4Hmk1Z1ZOzbzXvuXFbYmOH2iw9d2cBOpwcPxGelhZkggsoBwZDkkB7Ux303Q6ZZpAR9aSmRlKNFROc24xIILKlaW4cumAvj3gKzmpdOYeKj1X4U50kwVbaDGnNGmBmjhGNhbj_gPif-JL3PZGNZ99oJEuHRXY6WNUdeWzpsT9OxY_l-sArzFLx8/s1600/1.jpg)
No comments:
Post a Comment