![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiTdS_kp5esH_vbu1DEJTvsyVEauy2DXdKeguYWyrxGFfvpZAPg2yLEnG9BfLMmaXEf3Io1AOMzIEH4NoX_SK3huxB5hwRCxpm-QFnZoAnixMMcF4wj-ngfewf09Tc9EUO6J1VrEqYs5ADeukzego9Flbc22iHk_vaZdm9f5e-yp75QUR3K1oGIQLLItm6o/s1600/0.jpg)
ล่าสุดทางด้าน แน็กชาลี ได้ออกมาเผยโมเมนต์ความน่ารักกับ เก๋ไก๋สไลเดอร์ โดยเขียนแคปชั่นว่า “ขอให้เก๋มีความสุขมากๆ ครับ ขอให้ทุกๆ วันมีแต่สิ่งดีๆ เจอแต่สิ่งดีๆ ขอให้มีแต่คนรักเยอะๆ แบบนี้ตลอดไป”
ในเวลาต่อมาทางด้านนักแสดงสาว กระติ๊บ ก็ได้เข้ามาคอมเม้นว่า “ดูดีกว่าอีกคู่เยอะ hbd ka”ในเวลาต่อมาบรรดาแฟนคลับหลายท่านก็เข้ามาคอมเม้นกันมากมายไม่ว่าจะเป็น “แม่!!!หยุดดิ๊5555” , “แม่มา” , “แม๊!!!!!” , “ว้ายยยย ร้ากกกกกกกก” , “อุ๊ยย!”
Trendingชื่นมื่น น้ำฝนกุลณัฐ เผยภาพครอบครัวอบอุ่น ต้อนรับลูกคนที่สอง
No comments:
Post a Comment