แม้ว่าในตอนนี้ อุ้มลักขณา และ บอลกฤษณะ จะยุติความสัมพันธ์กันเป็นสามีภรรยากันแล้ว แต่ก็ยังคงทำหน้าที่ความเป็นพ่อเป็นแม่เหมือนเดิม ล่าสุดเนื่องในวันแม่แห่งชาติคุณพ่อ ก็ได้พาลูกสาวทั้งสองคน ไปกราบคุณแม่ พร้อมๆกันจ้า
ซึ่งในวันนี้ทางทีมงานก็มีภาพความน่ารักมาฝากกันด้วยซึ่งคุณ บอลกฤษณะ ได้ออกมาโพสต์ภาพก่อนที่จะพาลูกสาวไปหาคุณแม่ระบุแคปชั่นเอาไว้ว่า ลูกๆเซอร์ไพร์วันแม่ ❤️❤️❤️❤️❤️❤️ ส่วนทางด้าน อุ้มลักขณา ก็ได้ออกมาโพสต์ภาพโมเมนต์ขณะที่ลูกสาวทั้งสองคนกำลังมากราบบอกเลยว่าน่ารักสุดๆค่ะ
No comments:
Post a Comment