![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiFTrefAKuxzMKxZJgQvvgb12MRwpbTyECQZ4RQw3IPgf64MYx1DNt_B77QXa8yiyKDUV9xgcIA84COQZE2x9QmvE7NJ-q_BKgwmN8v-JnorRpxuo60eOZQcmxJSLmTW3Sp49ID0kpVyvu89AF_VHAaNevep_j5BPq6-r4G5HRZsLshE1P4GVk_jXRTS80/s1600/thum.jpg)
เป็นอีกหนึ่งดาวแซ่บที่มักจะโพสต์ภาพความสวยแซ่บมาให้หนุ่มๆได้ใจสั่นกันอยู่บ่อยๆ สำหรับ แน๊ต เกศริน ชัยเฉลิมพล หรือที่หลายคนคุ้นหูกันในชื่อ น้องแน๊ต แต่ล่าสุด เจ้าตัวได้หยิบ เอาเสื้อยืดกับกางเกงขาสั้น มาใส่แมตช์กันแบบง่ายๆ สบายๆ ลุยท้องนา
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
โดยที่ แน๊ต เกศริน ได้เขียนแคปชั่นบอกเล่าโมเมนต์ความสุขครั้งนี้ของเธอเอาไว้ว่า บรรยากาศช่วงเย็นเปลี่ยนชีวิตรสชาติจากคนเมือง สู่ชุมชนวิถีพอเพียง
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
หลังจากที่ได้โพสต์ภาพดังกล่าวออกไป ต่างมีแฟนๆเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก อาทิ ลุคนี้น่ารักจ้า, ชอบลุคนี้จังเลยคุณ เรียบง่าย น่ารัก ธรรมชาติ, Lookนี้สวยมากครับ, ลุคนี้น่ารักมากเลยค่ะ และอื่นๆอีกมากมาย
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
ภาพจาก ไอจี nat_officialaccount
No comments:
Post a Comment