![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjrlS31n4KvIE1BVFCCR4lBDqjYM6ZE_6eAxQLgIrvyfF3kchaOfcAWOvBY2ZfMHSbKnAiGos5dS3wJrmLQyji0cA0Xj2Zs5E6JSSrCZeZenrvU7neTFSM0rO67UPfFVD8GqXfzxWkUobpdF2INRi2VzPGtCYBuUt6CESrA2pevkXfDdgCtRpPg6EAkWWE/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่าต้องขอแสดงความยินดีกับเจ้าขุน ที่เรียนจบก่อน ซึ่งก่อนหน้านี้ได้เดินทางไปเรียนต่อที่ประเทศอังกฤษ ลูกชายคนกลางของแม่ปิ่น เก็จมณีและพ่อเจ เจตริน โดยแม่ปิ่นได้โพสต์ภาพลูกชาย พร้อมกับบอกข่าวดี โดยได้ระบุข้อความว่า I m so proud 2 b ur mamma ขอขอบคุน เป็นตัวแทนพี่ขุนตัวแสบนะครับ จบจนได้
โพสต์ดังกล่าว
ยินดีด้วยนะคะ
No comments:
Post a Comment