![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh0LoTw-36B4TS9qmNmETe3VH_hxsbheVxxzhRSmWWSmQsKVqjBuBRQDW-bNnozZTlLwOsgO43Lxc00Ox4e8MB0ijHAWSHW573-_5AGrW8_KMOOr54eVk1Ox-WfxHoTN2pLDnDZNjBKRpLtQrYHWte_PC20aL3EBZCflqOwRO93kckxkH9oeWRPe497_G0/s1600/thum.jpg)
จากกรณี เรื่องราวที่เหล่าขาเผือกต้องตามอีกแล้ว ล่าสุดมีเพจดัง เจ๊มอย 108 ที่ชอบออกมาแฉเรื่องราวเรื่อยๆ ซึ่งรอบนี้ได้มีข่าวถึงคู่หนึ่ง โดยได้โพสต์ผ่านทางfacebook ระบุข้อความว่า เมิง เค้าพากันเข้าบ้านล่ะอ่ะ ทำเอาเหล่าชาวเน็ตต่างคอมเมนต์ว่าเป็นใคร และเดากันไปต่างๆนาๆ
ล่าสุด มีคนไปจับโป๊ะ สงกรานต์ เตชะณรงค์ และ มายด์ ณภศศิ ลือได้พากันเข้าบ้านเป็นเรื่องจริงแล้ว เพราะว่า มายด์ได้ลงรูปมุมหน้าทีวี ที่มีความแอบคล้ายที่บ้านสงกรานต์เคยถ่ายลงในอินสตาแกรมนั่นเอง
งานนี้เหล่าขาเผือกพากันไปขุดดูบ้านมุมนี้กันเพียบเลยจ้า
No comments:
Post a Comment