![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhcTY1JzUIex8LgRj6hHGSFvu3gy8UKpU8utwcdqINn8gxYPzKS_9i6Fn8TTlKx2mHLnqRLV3-IuWXgZp2oYqiH3y3PLWHSUnbTb2oiNtAPkFgIgw5D3s4wFTog8qfFVOYB873WAwfrua5qHC7wfC4Z6Uamki0_nU9OI3UEYaCdxLSKKYqvOXfEwPF9KUc/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่า เป็นพระเอกหนุ่มน้อย แห่งวงหมอลำ สาวน้อยเพชรบ้านเเพง อย่าง ณัฐ สุรศักดิ์ ที่ตอนนี้กำลังดังและมีแฟนคลับเยอะมาก เป็นหมอลำอีกคนที่เสียงดี และตั้งใจทำงานหนักมาก ล่าสุด ณัฐ สุรศักดิ์ ได้ถอยรถคันป้ายแดงคันงามออกมาอย่างรวดเร็ว และโพสต์ผ่าน facebook ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ไม่คิดเลยว่าได้มีรถเร็วขนาดนี้ เพราะรู้สึกว่ามันไกลตัวมากๆ เเล้วก็ยังขับไม่เป็น
ก่อนอื่นเลยต้องกราบขอบพระคุณผู้ใหญ่ทุกท่านผู้บริหาร ค่ายเพลงข้าวสารเเลนด์ สาวน้อยเพรชบ้านเเพง ที่ทำมอบโอกาสดีๆให้ผม เเละที่สำคัญสุดเลยต้องขอบคุณเเม่ๆพี่ๆน้องๆเเฟนคลับfcทุกท่านที่คอยซัพพอร์ตณัฐมาตลอด ถ้าไม่มีเเม่ๆพี่ๆน้องๆทุกท่านณัฐคงไม่มีวันนี้ ขอบคุณจริงๆครับ ต่อไปคงต้องมีภาระมากขึ้น ขอให้ตัวเองสู้เเละผ่านไปได้ทุกสถานการณ์ ปล.มีไผหมานนำบ่น้อลูกชายหยือออกมามื้อเเรกกะค้ำคูณเเล้ว
ท่ามกลาง เหล่าแฟนคลับ ที่เข้ามาแสดงความยินดีกับหนุ่มน้อยนี้ และไม่พลาดที่จะส่องป้ายทะเบียนรถ 3210 นั่นเอง
ภาพจาก ณัฐ สุรศักดิ์
No comments:
Post a Comment