![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhJjdK0B5OoGPr1ZyD-OE0bcPBccc8shTyQ4DmV39ys-gSTB30IZKENlEsN-OyLAmrvRHreO4rmG1GQEIi4rf0Q0B5S0sxYDaYGlonsQRA_0jcYBtWBS4QnMR3LDkqI-aaHnyn9ujjP18gfAyGo1uuuYEOIXbBY1xXF4FMSKiBGFMDRh0LQCWMMqLxas6g/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่า เป็นอีกหนึ่งสาวสวยในแก๊ง ก้อย-นัตตี้-ดรีม แก๊งแห่งเพื่อนซี้ ซึ้งสาว นัตตี้ นันทนัท ฐกัดกุล ที่ก่อนหน้าได้ออกมาประกาศข่าวดีให้แฟนๆได้ฟัง คือกำลังจะแต่งงาน เป็นว่าที่เจ้าสาวนั่นเอง
ล่าสุด นัตตี้ ได้โพสต์รูปผ่านทางอินสตาแกรม พร้อมระบุแคปชั่นว่า I love the beachhhh บอกเลยออร่าความสวยของเจ้าสาว สวยมาก และแซ่บเวอร์ นุ่งบีกินี่ถ่ายรูปชิลๆริมชายหาด
งานนี้ ทำเอาแฟนๆเข้ามาคอมมเนต์กันถล่มถลายกันเลย เช่น สวยมากกกกค่ะ we love you,พี่แมนไม่ว่าอ่อออออ,ออกแนวแซ่บเกิน เป็นต้น
ภาพจาก nattynantanat
No comments:
Post a Comment