![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiMlSrAxForF6Xri8de1QVdyhQM-NRY0gKPubNhKrR7OLOteoXEkmlYdsJCJZNj5wiFV4Mmsa7kitBQBiLGAVK-KK4zUuVKv8NhoHiaEKSjq9FW5kBHIMDv6sGo8ogpEmpb-_gY6yCTJ0BwAUef3jZ-kd_TkNxNDlbIfehWNwrL6ZQmzGP76emfaJK6yjo/s1600/thum.jpg)
เป็นอีกหนึ่งเจ้าแม่สายแฟนชั่นเช่นกัน แต่ละลุคไม่เคยซ้ำกัน อย่าง แพท ณปภา เป็นคุณแม่สายแซ่บและเข้มแข็งสุดๆ ผ่านดรื่องราวมามากมาย และตัวแบบในความกตัญญูกับคุณแม่มาตลอด
ล่าสุด แม่แพทได้อัปเดตรูปชุดว่ายน้ำผ่านทางอินสตาแกรม พร้อมแคปชั่นสั้นๆ กลับบ้าน #เอาสะหน่อยก่อนกลับ บอกเลยว่าคนนี้แซ่บเกินต้านกับชุดบีกินีลายดอกไม้
งานนี้ ทำเอาชาวโซเชียลเข้ามาคอมเมนต์กันถล่มทลายถึวความแซ่บซี๊ด อาทิ ตัวแม่ แต่ยังแซ่บอยู่,คนสวยสวยมากแม่,สวย ฮาาาาา,สวยงามมากครับ,พี่แพท Sexy ข้ามประเทศปายเล่อ เป็นต้น
No comments:
Post a Comment