![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjrMY55jEKyuWxCSMHi2WBCTCDAhFqYILvOyfhgfALgI89B6KSXaht2gmANUI8jFWKEHkuXF_7xzDKHh6pwpKnnu0nvaL5eMIpuCI5ozH4Qb0WLsgKkAy5sCnUzfVa8YRHDMHiD66zEB9-QGSZIHltMDaKCsgf1aOFZB6uwIw9wk4gQvIVamZbV8mu-1ug/s1600/thum.jpg)
หลายคนคงรู้จักกันดีอยู่แล้ว สำหรับ สิงโต สหรัฐต์ หิรัญญ์ธนภูวดล หรือ สิงโต เดอะสตาร์ ที่ล่าสุดได้โพสต์ภาพโมเมนต์หวาน ลงอินสตาแกรมส่วนตัว พร้อมประกาศง้อแฟนหนุ่มออกสื่อ โดย สิงโต ได้เขียนข้อความ พร้อมแท็กหาแฟนหนุ่มว่า I Hope OnGod ขอบุญกุศลหนุนนำให้ลูกง้อแฟนสำเร็จด้วยครับ ยังไม่เคยง้อเพื่อนหรือแฟนขนาดนี้ สงสัยผมคงรักแฟนคนนี้มากจริงๆ แฟนคนแรกที่ผมยอมเปิดตัวกับทุกคน #ซิงรักคิมนะครับที่รัก Support Always Mylove @an_ordinary_kim
ทั้งนี้ สิงโต ยังได้ลงรูปและเขียนข้อความว่า We Both Master มอนิ่งครับคุณครูรักครูเหมือนเดิมนะครับ งานนี้ทำเอาแฟนๆ เข้ามาคอมเมนต์ส่งกำลังใจกันรัวๆ และหวังให้ สิงโต ง้อแฟนได้สำเร็จ
No comments:
Post a Comment