![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEik6zTAPESssjJHKcATU4iIAY602rI0t_Rl5tqDvmIV1aX9EAoj907nVZ8bPKhtRkS2bi4Ee3OXblXE0Hc5s-uIT-HKJq8JToz-xixwf-XIzlOGyr9P8yT4tVnWr75M_bBfLGZUEdBy04M6walNCqvPljc1npdx8PQfpq87Gk6DzgMtoZOJIjij-dZh8y0/s1600/thum.jpg)
วันที่ 5 กรกฎาคม 2566 ไอจีของทิมพิธา ที่ชื่อtim_pita ได้โพสต์คลิปออกกำลังกาบกับน้องพิพิม พร้อมกับไดระบุข้อความว่า พิพิมห่วงสุขภาพพ่อ บังคับออกกำลังบ้าง พ่อไม่ค่อยอยากไปเลยครับ
โพสต์ดังกล่าว
ภาพจาก tim_pita
ด้าน แม่ต่ายของน้องพิพิม ต่าย ชุติมา ก็เข้ามาคอมเมนต์ด้วยว่า ให้พิพิมมาบังคับแม่บ้างค่ะ โดยแฟนๆเข้ามากดไลก์คอมเมนต์แม่หลายพันไลก์ เชียร์แม่ไปร่วมออกกำลังกายด้วย
ส่วนแฟนๆก็เข้ามาคอมเมนต์แซวพ่อ อาทิ น้องพิพิมคือที่ชาร์จแบตพลังใจของคุณทิม ในโหมดความเป็นคุณพ่อก็เต็มที่มาก เป็นกำลังใจให้นะคะ , อดทนนะลูก เดี๋ยวพ่อก็โตแล้วนะพิพิม , เก่งทุกอย่าง แม้กระทั่งชู้ตบาสกลับหลัง ยังรอดห่วง , ไม่ค่อยอยาก = ดูสนุกกว่าพิพิมอีกนะคะคุณพ่อ เป็นต้น
No comments:
Post a Comment