![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjaHdP6R3k4XDknYPbJVTaZF40UR8uKccru2t-Xa4bWGYSvWUzK2cwuS2jqFpshwphB-bYnQMFEZHJtXrcKzNdOvrC_4XQRFZwZrLIVAhTpEp75hq3lGyI0yFtnPseXOICxsjHjP9Y0idYnXm7v853uQwI2nFSq7ydMNzTpBbNo_VNlAol2oHkgCxXm6rg/s1600/thum.jpg)
ก่อนอื่นต้องขอแสดงความเสียใจกับคุณอั้ม พัชราภา ไชยเชื้อด้วย หลังสูญเสียบุคคลอันเป็นที่รัก โดยอั้มโพสต์ภาพคู่คุณยายและแคปชั่นว่า กราบลานะคะคุณยาย วันเสาร์นี้กำลังจะไปหาเลย ไม่ทันได้เจอ รักนะคะ เจอคุณตาแล้วใช่ไหม #คุณยายอายุ 98ปี 6เดือน 4วัน เป็นคุณยายที่ใจดีที่สุด
โดยทางเพื่อนทั้งในวงการและนอกวงการ มาร่วมไว้อาลัยให้กับคุณยาย อั้ม พัชราภา กันเยอะมาก
No comments:
Post a Comment