![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgikAjnfEN8Mw43fnGoVHFLmTO5vGCPhG2wcvvPRfPpO__T5-FzLLQqG2Z8at6xuzIhNhEHameSZA_ybK5smBRHaowc8Kea_CROeeOObJB-fnsgOaDEVskP6BEocjdnFMIiHxJQEunS_mlzZfmPk_PVEzEQujp3N30G_CJ2SyrpmxQXb02vN7ufSWivM-4/s1600/thum.jpg)
จากกรณีที่หลายคนต่างพากันงงหนักมาก หลังได้มีเพจดังตาดี ไปเห็นว่า แม่หมู พิมพ์ผกา นั้น ได้อัลฟอล ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก แฟนลูกชาย น้องนาย ณภัทร และรูปที่อวยพรวันเกิดออก นั่นเอง
โพสต์ดังกล่าว
ล่าสุดแม่หมูได้ออกมาตอบถึงประเด็นดังกล่าวแล้ว หลังมีดราม่าอัลฟอลไอจี โดยได้มีช่วงหนึ่ง แม่หมูได้เปิดใจว่า ไม่ได้อันฟอลฯ อาจจะเกิดขึ้นที่ระบบ เดี๋ยวขอไปเช็คก่อน ไม่มีปัญหา แม่ก็ทำหน้าที่ได้แค่อยู่เฉยๆ นิ่งๆ ไม่สามารถพูดอะไรได้
ล่าสุดทางผู้จัดการส่วนตัวของ ใบเฟิร์น พร้อมเผยถึงเรื่องราวดังกล่าวที่เกิดขึ้นไว้ว่า“น่าจะเป็นที่ระบบอินสตาแกรมของ แม่หมู ที่เกิดปัญหาขึ้น และเมื่อวานนี้ 2 กรกฎาคม 2566 แม่หมู และ ใบเฟิร์น ก็ยังคุยงานกันปกติ ส่วนความสัมพันธ์ของ นาย-ใบเฟิร์น นั้นย้ำว่าทั้งคู่คุยกันปกติเหมือนเดิม ไม่ได้มีปัญหาอะไรกันอย่างแน่นอน
No comments:
Post a Comment