![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiD2kQMtp09vMuBLyWZkLfoodyv05vnuxgasw99HIstlu6-r0a0ZGtndxjR8-zp3F-9N9VeoonNdizIJ7LfOZOVyGb0MV7c55qK7l4JX14XmwnAxloLMnF4tubdxsZ3ogP0qX7gpEHJkJEZ8_QIZnIJkB3shweY-5I3au5yZSw4ZYL5RjzaSq_yLvgVyqI/s1600/thum.jpg)
จากกรณีที่ เอ้ ชุติมา และ ฟร้อง ศุภกิจ อดีตแฟนหนุ่ม พร้อมคุณแม่ฝ่ายชาย มาออกรายการโหนกระแส หลังฟร้อง ออกมาแฉ เอ้ ชุติมา ใช้ชื่อซื้อบ้าน-รถ ไม่ยอมจ่าย จนโดนยึด ติดแบล็กลิสต์ ล่าสุดเอ้ ชุติมา ได้ตัดสินใจเอารถมาคืนที่สถานีตำรวจ จนฟร้องยอมถอนแจ้งความ และฟร้องยังขอให้เอ้ อย่าฟ้องกลับ
ภาพจาก โหนกระแส
โดยต่อมา เอ้ ชุติมาก็ได้ออกมาเปิดใจผ่าย รายการ คุยแซ่บshow อีกครั้ง โดยมีช่วงนึงเอ้ ชุติมา ได้เผยถึงช่วงที่ทำบัตรเครดิต เป็นบัตรเครดิตอันลิมิต ที่แอบไปทำ หลัง เดินบัญชีให้ ซึ่งบัตรเครดิตใบนี้สามารถบ่งบอกฐานะทางการเงินสำหรับเหล่ามหาเศรษฐี
หลังๆ ที่โกรธอีกอย่าง เราทำสเตทเมนต์เขาสวยมาก สามารถทำบัตรเครดิตอันลิมิตได้ เขาไปทำที่แบงก์ เรารู้เพราะกลับมาเขาก็เล่าให้ฟังว่าเขาไปทำบัตรเครดิตแล้วนะ ตอนหลังเขารูดบัตรเครดิตหนักมาก 4 หมื่น 5 หมื่น 6 หมื่นกว่าเราก็ถามเขาว่ารูดอะไรหนักขนาดนั้น เขาต้องมาหักเงินจากเรา ดังนั้นเราจะรู้ทันทีว่ายอดเขาใช้เท่าไหร่ เขาบอกเอาไปจ่ายค่าของกินของใช้ในบ้าน ซึ่งให้ตายเถอะของกินของใช้ในบ้านเอ้กินแต่มาม่า กินแต่ข้าวธรรมดาริมถนนทั้งนั้น มารู้ตอนหลังว่าเป็นร้านพีอาร์อยู่แถวราชพฤกษ์ เขาไปติดสาวที่นั่น มิน่าล่ะใช้จ่ายเยอะมาก เราไปสืบ เพื่อนทุกคนก็เสิร์จให้หมดว่าร้านนั้นเป็นร้านพีอาร์ เป็นเลานจ์
No comments:
Post a Comment