![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhbyC2bUobAI8tZk9hZJSJRMjetdUx3gGv4vx1KqCNJZ4GseX85qHDm5A2kM5UAZSNKIkJYruWKFsd6n1qlohcXTkjrut1WhKqpgPPqNpWot-d8eKPOfsH8W6FxqgF_5AY0HCPPQFM5rkmSvdmqSuBVq4HLcOThlkec8eEYMbmR0soNfVZ2FLFktdWXU38/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่า เป็นลูกสาวสุดที่รักของ กบ ปภัสรา กับ เอ๋ พรเทพ อย่าง น้องเหนือ ที่เป็นสาวแซ่บมาก และมักจะลงรูปชุดบีกินี่ลงไอจีบ่อยๆนั่นเอง
ล่าสุด น้องเหลือได้โพสต์รูปผ่านทางอินสตาแกรม พร้อมระบุแคปชั่นว่า stay anything . แปล อยู่อะไรก็ได้ บอกเลยว่าสวยมาก ใส่ชุดว่ายน้ำสีขาวสีขาวที่เผ็ดมาก
ท่ามกลาง ชาวเน็ตเข้ามาคอมเมนต์กกันจำนวนมาก อาทิ น่ารักกกกกกก,น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกที่สุดอ่าค้าบบบบ รักเลยค้าบปม ,นิดๆครับน่ารักดี เป็นต้น
ภาพจาก nurdesoraya
No comments:
Post a Comment