![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj0-84gu-Hzv8Rq6uCzCFQSQg1sSmZG_Hn5zt0fmkQ7p2AwTzm6utqJhImwBXZXRKpBoA2tWlx24rHcsmzhGw8nTFX-GGGqVFOmQpZmKFfOElTpXgapfCdpiqk651sBgbi9qQbMUaPsBXLEpEFadDLAeT830YwYuZdasKjl7uYzLGZYKe7mJMmYH0C5/s1600/thum.jpg)
ไฟลุกมากแม่ ! แพท ณปภา กับลุคดินเนอร์สุดแซ่บ แหวกแหกแบบตู้ม ๆ ตะลึงตาค้าง
แพท ณปภา กับลุคไปดินเนอร์แบบแซ่บ ๆ เสื้อแขนยาวตาข่าย ดีเทลเสื้อแหวกแหกสุด เผยเนินอกเนินใจ มาแบบตู้ม ๆ นาทีนี้ใครจะต้านแม่ได้ เผ็ดจนไฟลุกขนาดนี้
ยิ่งนับวันยิ่งทวีความแซ่บขึ้นแบบทวีคูณเลยก็ว่าได้ สำหรับคุณแม่คนสวย แพท ณปภา ที่ล่าสุด (4 มิถุนายน 2566) โพสต์ภาพลุคไปดินเนอร์ที่โรงแรมยามค่ำคืนที่ใครเห็นก็ตาลุกวาว เพราะแม่มาในชุดแขนยาว กระโปรงยาว แต่เป็นตาข่ายเผยเนื้อหนังให้เห็นแบบวับ ๆ แวบ ๆ ดีเทลเสื้อแหวกแหกสุด โชว์เนินอกเนินใจ
งานนี้บอกเลยว่า คอมเมนต์ในไอจีของ แพท ณปภา เต็มไปด้วยไฟ เพราะความเผ็ดของแม่อะไรจะต้านได้ ใครไม่มองให้รู้ไป เด็ดเผ็ดแสบทรวงขนาดนี้ เห็นแล้วร้องอื้อหือ !
No comments:
Post a Comment