![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgf8cmT3l6nbsbtP63WqTHUs4AklPyEEvcJhUhi-bJUBpLODLyEBWk3kCW1vx05m2J-psh8QYN-VP0wZvponWv7s5HjQ6b8gT8_5Ttw-_z3IR-4ir1Z2NlQvXsYehxomDSTQHZdnXPPiuHh_rvHaKkU-qhMElX_VY6-cNrI5ikjnh7F_je2ODo1_wXrRXY/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่า เป็นคู่ที่เลิกกันได้มาสักพักใหญ่แล้ว อย่าง สงกรานต์ เตชะณรงค์ และ แมท ภีรณีย์ ซึ่งก่อนหน้า สาวแมทได้ไปออกรายการแฉ และได้เปิดใจถึงเรื่องต่างๆและไม่ได้ตัดขาดมองหน้ากันไม่ติดนั่นเอง
ล่าสุด หลังสาวแมทไปออกรายการ สงกรานต์ ได้โพสต์รูปน้องหมา ระบุแคปชั่นสั้นๆ ว่าเจ้าไหล ทำเอาแฟนคลับต่างคิดถึงตอนอยู่ด้วยกันสามคน
ท่ามกลาง แฟนๆเข้ามาคอมเมนต์กันจำนวนมาก และต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าคิดถึงมามี๊แมทไหม น่ารักมาก
No comments:
Post a Comment