![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi7UFFD4F5Jpy_wWy8olWBEy0WRQgjZ2NPGOgUrz2ROGw-ps0o00RiOwksKlNOwSS6jbWei7ZGPKx--UCzjsAi7Uqay89yDPDiGUNxr1G9nfybvc7EqyrfNMMNLVBe8_spbRPXDJUE-5SVgzNLi1wLic9sRZq0s1trLK1I7gwv58ApDCVpY4_Y91bm1/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่าเป็นกระแสดราม่าไม่หยุด สำหรับหนุ่ม เจเจตริน ที่โดยโยงข่าวลือเป็นคู่ในข่าวซุบซิบ ดารายุค 90 เซ็นใบหย่ากันแล้ว แถมฝ่ายชายเปิดตัวแฟนใหม่อีกด้วย ด้านภรรยาโพสต์เศร้ารัวๆทำคนยิ่งโยงว่าเป็นคู่นี้ไปกันใหญ่
ล่าสุดวันที่ 12 มิ.ย. 2566 ปิ่นได้ออกมาเปิดใจโดยได้ระบุว่าไม่อยากพูดเพราะมันเป็นเรื่องเซนซิทีฟ ปิ่นแคร์ความรู้สึกลูกทั้ง 3 คนมาก เอาเป็นว่าไม่พูดดีกว่า ตอนนี้แข็งแรงดี มีความสุข ได้ทำอะไรหลายอย่างที่ไม่เคยได้ทำ ปิ่นไม่เคยทราบเลยว่าจะมีคนรักและให้กำลังใจเราได้มากขนาดนี้
ถามว่าเสียดายเวลามั้ย ไม่นะคะ เอาเป็นว่าไม่อยากพูดดีกว่า ตอนนี้ปิ่นและลูกมีความสุขมาก ในส่วนของเจ เขาก็มีความสุข ตอนนี้เราเป็นเพื่อนกัน เป็นพ่อเป็นแม่ที่ดีช่วยกันเลี้ยงลูก
No comments:
Post a Comment