![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjmw2C1REbiFPiySZC79zHXGE5Z8DsJxqPP0KW9FGhuwnyznkejWoYIRo3d5M9vHf51nEgXsx-mguWLYme4ytNI3yLpoHocPXfso4Gl3jliIALafsdWl3CW9ktrgMRCcBrWAkWVBXMHBLc8iFLZwm3veeuTcVsNDJsZzv2KH7Pd7-5xMxaK198zXQNx/s1600/thum.jpg)
ชีวิตหลังไร้งานผู้จัดการดารา
ปัจจุบัน ‘กระติก อิจศรินทร์’ มีรักใหม่อีกครั้ง หลังสูญเสียเพื่อนรัก ‘แตงโม’
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgPpf5IZQNa1T13g2wzh6avSrR9Lm-czZqgT9ObHfq3_JpP8VVCpzWxMpz9ZxFN2iTlj4FKZONTheykFvGIpGaheLWxMONba5a5bwHWT-yYv1yZDIlMql2ep0bIrwOp5_b1Z-Iw1TZGEWo4d-UTUgKpj4GAgbHKVQYqXBVVvQLYEgpqfqUl9qM4N7Db/s1600/1.jpg)
เรียกได้ว่าถึงจะเป็นคุณแม่ลูกหนึ่งแต่เรื่องความแซ่บก็ปล่อยวางไม่ได้ เพราะล่าสุด “กระติก อิจศรินทร์ จุฑาสุขสวัสดิ์” อดีตผู้จัดการส่วนตัวของนักแสดงสาวผู้ล่วงลับ “แตงโม นิดา พัชรวีระพงษ์”
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEid0gVM58eiDV5ZujKGbCyXwq5L6B5h7SK6jYtrOZS9HvCMthK2pFxbH3WKXBLTF3Wlay4Cw8TSPZBB0fMQI9k5DzlUzOcBYjdF48xsriROECJT2jojtbunOaLdUW0JqBJ_soyKR1coFY4LGrS87N7jyuKwKxQTKjnbrZxkifLfbjS-pXdTcwerp5Tu/s1600/2.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj4H5rJP3vAFZnsa5imj72kp1lbABQuVSiWf7gO_rNkZmH8N4mVoZKRRAopLw77o54zytD1kR-b_5Qnl4NvTliQ6t-tTe7Oj74m0u75MlOqL2AnZ49FiWvRg85ikH5a7rFWDY7adPHRLkN_p8FY7z7if43Rnd8eegJS5eU1QfoL3LMdDf0oMfgLRTcb/s1600/3.jpg)
ก็ขอออกท่องราตรี จัดลุคแซ่บซี้ด อวดบราลูกไม้โชว์ทำให้ได้ใจสั่น งานนี้บอกเลยว่าทำเอาฟลอร์ไฟลุกท่วมให้กับความฮอตของสาวคนนี้จริงๆ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg8eEZZwCHebyYtI3fNQe__Gfy3Ok1gP6RcBuG4t7U6z48PYid2beWPDryJ2G3Z_UKOJfhdRikt1Cxmz7d6O5Y6lEhECOFS3_epwWlMKI5rNKFl8ZkGBDGoYoUYNDR4aQ-k2bNujZCGH2KsKWAzG1PVbJAJXeBg9NxCZjMfKla9ks2I9JgYFJCAudhR/s1600/4.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEixUqbm3Cv0yI1FT6XTeQFIFNRpE1QXjsTJUjeIXAIL4sIMTmiRmu2mDe49GzJIEZWeAl6IQKyJz3q5celmlP3MykUaArm8igs6DUJdeWE9m2wd3hRX7wjHalVD4ugdZMlpmDsaVsdDmbBJ6_0A2-uCOJ9WzAJuiM7vL9DAFJAy-76_0kYzPs-D0P1h/s1600/5.jpg)
สำหรับ กระติก มีชื่อจริงว่า อิจศรินทร์ จุฑาสุขสวัสดิ์ ก่อนมาเป็นผู้จัดการให้แตงโม เธอนั้นเคยทำงานเป็นคนบันเทิงมาก่อน เคยเป็นนางแบบแนวเซ็ กซี่ พร้อมมีบทสัมภาษณ์ให้กับนิตยสารแนวเซ็ ก ซี่มาแล้ว อาทิ Playboy และ MAXIM เป็นต้น รวมถึงเคยเป็นนักแสดงรับเชิญในละคร สาวน้อยซอยรจนา อีกด้วย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhFRnfRGyrzP0p2qFJP9EZg8fmMyZbrzHtDmx9N8YNKlh-BMVH3Rl1ysfJZ0aPFoKcCuWxLggD4cIRgZFFfmr7kdwtynLAcEHVh2Db2QYvX38Pbo9kMjjUHPeAXLwSYNXHTLpQLPMvgJykXlGptTKZCG9X-K0TK7w7VaQK_rm2LkYwo3tj8JyXGN38f/s1600/6.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgmz4coQEB0xvFRkjpUmi3AcdBywkDnJnQUW4iEnbpHW52u-EysnRcqKIA3MRIBNBJqDhnavy80ASptWNRMFfVEs0nA7ZcPu8nArPn6tuvxRq93725i9rHrzG-QhJ5nYv-jVY46ONogJ4X4aG-zJWpA7vuSDC43WSslzkxmDRA_45sn5jnMSvIFCMq6/s1600/7.jpg)
โดย”แอนนา” เพื่อนสนิทของแตงโม ได้พูดถึงชีวิตของ กระติก ผ่านรายการ เนื่องจากมีหลายคนถามว่าตอนนี้กระติกอยู่ที่ไหนและใช้ชีวิตอย่างไร หลังเกิดเรื่อง ระบุว่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhgH4cUl38VSzyn_07GGwFlRrsuS7kms0j0wJRvRUEXIJskFeRRHwsdTMnHT17Pb1eqi8mTM_rNnms7g82YCT5t0Z7EcEME-W_FDbJu81ryawKm8fKDKKxkqoo-m47POtBFWX_-i-e4G5qGi_qveEx1ix7tRB-X7Wao03x-kPh_aLfESGNpLVsODktw/s1600/8.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjYoWviBxfB8T-CGzO4qjjoZ1qeAewLk6osDAv3SXrm9sQZQhm5oniyDvcO_qnFZuSRPkG7XrgG_c7qFEN7kpe8RFz6k2Mj6qE8GkWO7rjcWsPxL1eZoaMKbdjAvviEsq1ipKa72hYDHwNSYIIWetl9ANgMEvHEZ7ZfpkU2ZI-Q4fT5dp5poaHquygT/s1600/9.jpg)
“หลังเกิดเรื่อง กระติก เก็บตัวเงียบมาก ก่อนหน้านี้กระติกกับแตงโม อยู่ด้วยกัน แล้วประมาณปีที่แล้ว กระติก เขาก็ย้ายไปอยู่เองต่างหาก จะมีคนหนึ่งชื่อป้าแตง ก่อนหน้านี้เป็นแม่บ้านอยู่บ้านแตงโม
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjPALCStLWK-u8sLCdISOeDhm6014mMWjxFLBcz4OpOaHkv8_g9xz3hWcM-qkeIFJXGOq08oZ4vagu4fAGiop6zTmmZwsrkk03idujxYfA1iFFJrj6YBRahjzhBviwPxRKSxOATdcB13OvwtLTKwHM7k9DQ5a3i1DmuBDPYTGuIHQ6FVdrwUAkSMPm8/s1600/10.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi57OXvK_LRuOgAKiE6FeKXZS0q36TnIRQRFTTqesfrBvGfotBxeqSRkLOXOoNHJevEixtVDe0Hjw9LEfEBX6hGrdV1jemWK2ZBSZ9rl-zAtfEX-SQEGIlkfBk2H_IGHNgt9zTZdldacJNVTPNwcaC9AWYFQPoGl2-_aiv3xMNfIdycTRrDtr4IagLn/s1600/11.jpg)
ปอถามว่าตอนนี้กระติกออกจากงานแล้วเหรอ แอนนาบอกว่า “น่าจะไม่ได้ไปทำงานค่ะ เพราะว่าไปก็น่าจะ… เข้าใจฟีลปะ ไปยังไงก่อนเธอ อย่าว่าแต่ทำงานเลย ออกไปเซเว่นให้รอดกลับบ้านมาได้ก่อน เอาจริงๆ คนน่ะโกรธที่กระติกไม่พูดความจริง อันนี้สำหรับตัวแอนนาเอง แอนนาให้อภัยกระติก 5% อีก 95% จะให้หมดเลย ที่สำคัญจะซัพพอร์ตลูกกระติกด้วย ถ้ากระติกพูด”
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgEQe0gQIeHztBHDNnVJiEubKnWRxe_D51H9gqsCsb03_b7fhhiRM6DUlWg1AI_HeyAO9NMOCwjWjQ-RY3BZzdo0vlmBJk44TGiMlWvjzG9lgZ7c66iOn4sAhuD3vKh7KXb4g8mE_HXbWbBUdvYFECIw_zDq5VYR17ck_NSrUSjkXDJMNbkEETHYgiO/s1600/12.jpg)
ล่าสุด กระติก อิจศรินทร์ โพสต์คลิปไปร่วมงานปาร์ตี้วันเกิดเพื่อนคนหนึ่ง พร้อมทั้งโชว์ลีลาสเตปแดนซ์สุดแซ่บกับเพื่อนๆ บรรยากาศในงานเต็มไปด้วยรอยยิ้มและเสียงหัวเราะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg2BxJxbn4Zzec9WcQaDHGUnFwkl_XoE91OM9cCMJb5uRhdGVn5rqwPLBBoxiY8tY8JnwzUSNT2K71HGfD2JnWnAwDz9-zaN1NPOSy_YskInqtmfDLvAwWoxcnHU7W4PnRp9snsB8ZwdNdfZnYrFZiCAujBnz5lzZZMOxMmayonGekjEAzKLHJ7pNcb/s1600/13.jpg)
No comments:
Post a Comment