![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgyP4q-sN4flijDrzyaw9n0wVPBxlaTD1w5lntrCf_dbrnxcZ8xcIkTcnThLJw-IIiVxbqVgCG36iNzYxPP1Vkzj0DFzsaZ3lzNdaOhdNM-2IzGXejZuIibjwwVweZK6S-jnG-joKk72fSXQS50p0nNmHZB7z4icNrexXXoCRQ-_Y884aWiQRLgjR71/s1600/thum.jpg)
เรียกได้ว่าโสดมาสักพักแล้ว สำหรับดาราสาว โบว์ เบญจวรรณ อาร์ดเนอร์ หลังยุติความสัมพันธ์กับนักแสดงหนุ่ม ก๊อต จิรายุ ตันตระกูล ที่คบหาดูใจกันมานานถึง 10 ปีแล้ว ทำเอาหลายต่างเสียดายกับคู่นี้เป็นอย่างมาก ล่าสุด สาวโบว์ ได้ออกมาเปิดใจครั้งแรกว่า สภาพจิตใจตอนนี้เราโอเคขึ้นเป็นวันต่อวัน แล้วก็พยายามจัดการกับอารมณ์และความรู้สึกตัวเองได้แล้ว แต่ในใจจริงๆ คือเรายังไม่โอเค ซึ่งทุกวันนี้ก็ยังมีร้องไห้คนเดียวบ้าง แต่เราใช้ธรรมะบำบัดถ้าวันไหนที่เรารู้สึกว่ามันดิ่งมาก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj39Q9_FpEuUw5LtsOOteOOGri6_DtlifhkO0AVUm2bCiw_6gSpYLDT-1tYI7xGFZaTiRUyjkOIN2ECi-bsrIYklvNXk8H-tfaUS3VXr2RSXUKxnC8ETiSnlAb0LgAT7XD9VY_n4UvfEIwNYpyjnfgUXvG5xnIr1pPPI1sNNqsfoc0bz1T-zePrNiq6/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhx2uGbWSMEACVm6aTd0VJYKWnN3qAHh4z93UHkkkBzu2bAGhT0LXq7fPQokyooK6QxLz9yITjH625klLk1W-thRwplx2gBTAyW8m9VSaPwYGbMS1yrrlIo96-k-8TT9jxHhUnTuztZlkNuxFQ1VmRBt8JFxmUqPmMWAMFN-JKBTM5Ur1P69R1dGXPW/s1600/2.jpg)
ยืนยันว่าเลิกครั้งนี้ไม่เกี่ยวกับการมีมือที่ 3 หรือมีใคร เพราะเขาไม่ใช่คนแบบนั้น ซึ่งหลังจากนี้คิดว่าเราน่าจะเป็นเพื่อนกันได้ เพราะเขาเป็นคนดีและเขาเป็นคนน่ารัก และเราได้เติบโตจากการที่เราได้อยู่กับเขา เขาเป็นคนมีความมุ่งมั่น และทำให้เรามีความพยายามอยากจะพัฒนาตัวเอง ทุกวันนี้ยังเป็นห่วงและไม่ได้โกรธเคืองกับเขาเลย มีแต่ความหวังดีให้ ทุกวันนี้สวดมนต์นั่งสมาธิ และแผ่ให้เขาเพราะเราอยากให้เขาได้ดี
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgS_q9jDRcgDXWT1teBidECWC9fRKtJ3JP-iCvMxxb5z2FqDO68J5GJf2clGKO65g03uHzqXNEFTSFll1Pb1THoKpncNRpJXttFzSPigy6VuEYd4aTCwUmiPrY1vlegm2N1l3hDsVQ9buafRq7N1Y9S3N_4Om9H7_B9FjKvCkoSXCEhSG6lNMbndtIt/s1600/3.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgpVpKaESliDDhtkk5Vc1Rr-C3O-ufJ_xtnWpECJg4LNzMAEIoYobhA1NrDJuXpMBey8FCbuXsKJ6Ufi6SjDaBQX7oYnArYStJhPbz-rkzAL5ScqECrzdQ1A3ua-gGrq6XXv3KWKuNGR-x50JOC_krDIeXvyJFt606ut9B_nApfYWs8NvRpR8e8OAXn/s1600/4.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEifZTaEx2uckeTgRzSd_gEIYooIUZkKXPQ5D0t-6pDvWe-tt2ig4GxkxjtF9x3SENHXYb_Nl5qIYxEmEk76pb6zzF-i2NWIp-dt5ceHm1hIvt5K4qPHb4WcI5g_6a3-B7nt9TsuzEPuFuOZlvPDKfjyWctajcAVcFQ7Ur1JuTh_0YR-d4oF8qSTkIS1/s1600/5.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjw0gvD5cWQ-BffZ0pA_t3VDhtE434P73ZQ1UpihwHB5pzQAwttH2vWVtmDHw8OlSH3YZ7BTKJ7yml_Liq-7Lpyg0jNNVnKSd9W_ftDNL6MoStoaMC1ax-nbO4iWMwlAa0oTuUq-J166HepIZ3ZiRLFtnqGoxIyF4LvF3BcFUFzqpntYXh8r0odRR5k/s1600/6.png)
No comments:
Post a Comment