![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgyuU7mPscf4pzDPv5CZeYc44gdTNx3_Oaj5Oi7lcaSyMT0nh1eSKc7IYXr8ZTn--3kXq7r9KjyLWfHJTt_udb7ElLxsHai8O7ny9q9B0fIRUjySVGlXLiA3czLKOAcGLU_7J8LjrtqcUQR9QGYO8yrW8Ba9TBZjC-OknxASskiCu7N3eF2KNXl88QQ/s1600/thum.jpg)
กลายเป็นโมเมนต์น่ารักๆ เมื่อสาวคนดังอย่าง นุ่น สุทธิภา ได้โพสต์ภาพลงในอินสตาแกรมส่วนตัว noon_sutthipha โดยเป็นรูปคู่กับพระเอกหนุ่มคนดัง ซีซี ศิวัฒน์ พร้อมระบุข้อความว่า "18 ปี ที่รอคอย บอกพี่ซีว่าเราเคยเจอกันเมื่อนานมากแล้ว นานมากๆ ตอนงานรับปริญญา ตอนนั้นยังไม่คิดว่าตัวเองจะได้มาอยู่ในวงการบันเทิงเลยด้วยซ้ำ เด็กมากกก และ รูปนี้คือ ครั้งที่ 2 ที่ได้เจอพี่ซีอีกครั้ง คลิปออนวันนี้ตามไปดู Youtube : Noon Sutthipha ได้เลยค้าบบ"
งานนี้ทำเอาแฟนๆแห่เข้ามาคอมเมนต์กันสนั่น ชื่นชมในความน่ารักของสาวนุ่น ในขณะที่พระเอกหนุ่มก็ได้มาคอมเมนต์ตอบใต้โพสต์ว่า มีเด็กน้อยแอบปลื้มว่ะ กร๊ากกกกกกกกก
ภาพจาก noon_sutthipha
ภาพจาก noon_sutthipha
No comments:
Post a Comment