![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgAGKJ2mLg4f5WZFYhwOWempxXApFKa6AXdZEdlQmChSrMsffbj_OTJm4ApbZBPHH5ceV4picOBW4IQaQVCHT0pPk6LIYIWYqQ5pd-1la_wvL7l0FruQD4hYdwFnBYSGxK10-onzF3dgbwg8rVKtUXM-h-6BTFPvAiMWlYo-xcR4xyDJefg0ABMHbLa/s1600/thum.jpg)
หลังจากที่สาวโบว์ เบญจวรรณ ออกมาเปิดใจจบความรัก 10 ปี กับก็อต จิรายุ เมื่อวันที่ 12 พ.ค.ปิดตำนานรัก 10 ปี หลังจากก่อนหน้านี้ ข่าวดาราดัง โบว์ เบญจวรรณ ซ่อนรูป หรือ ลบรูปคู่หวานใจหนุ่มหล่อ ก๊อต จิรายุ ไปแล้ว ซึ่งคู่รักดาราคู่นี้นับเป็นคู่ที่ทำหลายคนอิจฉา ในความน่ารักของทั้งคู่ ไม่คิดว่าทุกอย่างจะปิดฉากลงอย่างง่ายดาย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiOf7CA4swxE0n5iAL3sz-_I8wktGBooy9Ohybl88K6jqSCJE2Tb5wngil4ikFZ7_vXl-BIsKvzxERBhJXu2k26jgnFbN8HFWTgDmwyqFC7iLb9rQPlEV0x7lOTIfdHqpfxt-PT9FFXIG6OOdGwmYNFWopRsi6tflZirfbFDxGkpfOPWzt5iQIqCmZF/s1600/1.jpeg)
ล่าสุดโบว์ เบญจวรรณ ได้ออกมาเปิดในทั้งน้ำตา ในรายแฉ โดยยืนยันถึงความสัมพันธ์ที่จบลงว่า ความจริงแล้วตนเอง ไม่เคยไม่มั่นใจในความรัก เชื่อว่ามันอาจจะมีบ้างที่อาจไม่เข้าใจกันเพราะทุกคนต้องเจอ แต่เอาจริงๆ ตนเองอยู่ในจุดที่งงอยู่ตอนนี้ เพราะว่าตั้งแต่ต้นปีจนถึงวันครบรอบ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEimScmH3LsfaOvkZ3MPPGmJYREnsCXW4oBZ0qGSM9FycG6F1Z0smsZooewkUfD_91yJPI2G_JqCGsziQzTQTGQiZxj_Us4f5nDHs9T35ZGVyg4PLz_qIw_0VyX9eKTKEsTRTx1b3b3wmTDq7sjl5dI1lIe6FzlJsm-E0sDSEdQYhQkhZipuRxIvRGRd/s1600/2.jpeg)
ทุกอย่างก็โอเค ยังไม่มีอะไรและไปเที่ยวต่างประเทศด้วยกัน และสำหรับตนเองยังไม่มีสัญญาณอะไร หรือมองข้าม แต่หลังจากไปเที่ยว ตอนไปเที่ยวก็โอเคไปเที่ยวกรุ๊ปใหญ่พอกลับมาก็เริ่มไม่เหมือนเดิม คือเหมือนเขารู้สึกว่า อยากขอเวลาอยู่กับตัวเอง ที่ผ่านมาก็มีโมเมนต์พวกนี้ ที่อยู่ดีๆอยู่ในจุดที่เหนื่อยล้า ไม่ว่าจากงานหรืออะไรมากับกระทบกับเรา เขาอาจจะขอเวลาไปขออยู่แบบนั้น ผ่านมา เดือนกว่า สองเดือนกว่าพอได้มีการคุยกันก็เหมือนมีความชัดเจนขึ้นเรื่อยๆ
ยืนยันไม่มีการอันฟลอโล่กัน เพราะยังไม่รู้จะยังไง เอารูปไปซ่อนไว้ ตอนนั้นยังสับสนอยู่ อาทิตย์ที่แล้ว ได้บอกเขาว่าจะไปทำงานนะ อาจจะมีการพูดถึงขอคุยหน่อยได้มั้ย ซึ่งบทสรุปทุกอย่างจบแล้ว (ร้องไห้) มันปุ๊บปั๊บ แค่รู้สึกว่า 10 ปีมันมีอะไรดีๆตั้งเยอะ เราเติบโตมาด้วยกัน มันผ่านอะไรหลายๆอย่าง
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgp9EGAbVaUF5-6yfTUQvvjYgTRR_Z0uGa0LPJZ1iVd3-AdbLckA1cAh28KNwmSy-uJP_1JzkWdzUXzOHw8LRtATH78exBO6-OijjZM7oQoDlKyaJBTSi3k5rRw8pWu-7yowyeBU3LGQkyDrop-J-JVLapOeg5y2Dcp_j08cLC77p6DMtQQjMF1zYbj/s1600/3.jpeg)
พอมาถึงจุดนี้ เราก็แค่คิดว่ามันไม่มีอะไรที่เราจะไม่สามารถคุยหรือเคลียร์กันได้ แต่พอมาถึงจริงมันจบแล้ว ยังมึนๆอึ้งๆมาก ยังไม่ได้หยุดรักเขา แค่ไม่รู้ว่าจุดพลิกมันตอนไหนและไม่เห็นประโยชน์ที่จะไปจี้ถามและเขาอาจลำบากใจที่จะพูด ไม่อยากเลิกกับเขา
และเมื่อเข้าไปส่องความเคลื่อนไหวในไอจี หนุ่ม ก็อต จิรายุ ก็ไม่มีการเคลื่อนไหวใดๆ นอกจากโพสต์สุดท้ายที่เจ้าตัวโพสต์ก่อนหน้าที่มีกระแสเลิกรากัน โดยก็อต โพสต์ว่า
Good bye social media … see u soon ลาก่อนโซเชียล เจอกันเร็วๆนี้ หลังจากโพสต์นี้ก็หายไปเลย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiAzQciaJjnLHm1W0egb2NcYXZ_mFOXAjxXho8IEgu46ieo3c5l1KR7_AgSqH2KrauJKxMMOKop_NK34ql_E_2UH0M86AIf_GbTvK4a056kRcVXkm5QSq72xse4jnqMUZYXgZ0iLLi016tZOzHLWvlaa8T3h4yq9JkH2t7VZGVfkST3bU3Xc3B47ygK/s1600/4.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjXZ2RLtguOTxWckK2My5q4O8Ab5FfLsZNE7ZYInTck4qpv5kndvV0xE8V6HmYjYJn-y48y1Evyl29zJgOK6_r1ahnJM1ekU-5HiNBKZqHRQ7dltUgHEsBb6KPGx3uc8syey8prchJeer7iXuoQvfIhNmWIAkGH997ftCLuiExLI8a3aeYD87FUzj7Z/s1600/5.png)
ขอบคุณ ภาพจากgodfather1632
No comments:
Post a Comment